Yadda Masana suka bayyana hanyoyin da za’a rage shan man fetur

Masana harkokin sufuri sun fara bayar da shawarwari ga direbobi da masu amfani da ababen hawa kan matakan da za su bi domin rage yawan man fetur din da motocinsu ke sha.

Hakan na zuwa ne yayin da gwamnatin ƙasar ta cire tallafin man fetur, lamarin da ya haddasa ƙaruwar farashin man a fadin ƙasar.

Masanan sun ce akwai buƙatar direbobi da masu amfani da ababen hawa su ɗauki matakin rage yawan man da motoci da sauran ababen hawansu ke sha, don kauce wa ƙarewar man da wuri.

0 0 votes
Article Rating
Subscribe
Notify of
guest
0 Comments
Oldest
Newest Most Voted
Inline Feedbacks
View all comments