Batun Taiwan: Pakistan ta Jaddada Goyon Bayanta ga Muradun China

Ƙasar Pakistan da China abokai ne na kut-da-kut kuma abokan haɗin gwiwa na dabarun tsaro da tattalin arziki a kowane yanayi.

Pakistan ta sake jaddada goyon bayanta na dindindin ga China kan dukkan muhimman muradunta na ƙasa, ciki har da batun Taiwan.

Rahoton ya ce Pakistan za ta ci gaba da bin manufar China ɗaya (One-China principle), tare da ɗaukar Taiwan a matsayin wani ɓangare da ba za a raba shi da ƙasar China ba.

0 0 votes
Article Rating
Subscribe
Notify of
guest
0 Comments
Oldest
Newest Most Voted
Inline Feedbacks
View all comments